team-iceland

MOMENT TEYMIÐ

Stofnað árið 2011, nú með yfir 50 hæfileikaríka einstaklinga sem brenna fyrir að þróa framúrskarandi upplýsingakerfi.

Fyrirheit Moment

GILDIN OKKAR, FRAMTÍÐARSÝN OG LEIÐARLJÓS

Lorem ipsum dolor sit amet, consetetur sadipscing elitr, sed diam nonumy eirmod tempor invidunt ut labore et dolore magna aliquyam erat, sed diam voluptua. Lorem ipsum dolor sit amet, consetetur sadipscing elitr. Lorem ipsum dolor sit amet, consetetur sadipscing elitr, sed diam nonumy eirmod tempor invidunt ut labore et dolore magna aliquyam erat, sed diam voluptua.

Við erum Moment teymið, með yfir 30 hæfileikaríka einstaklinga sem brenna fyrir að þróa framúrskarandi upplýsingakerfi og skapa einstaka notendaupplifun fyrir viðskiptavini okkar hvern einasta dag.
Moment Team AS var stofnað árið 2011.

Gildi

  • Customer first
  • Care
  • Curious
  • Collaboration

Framtíðarsýn

To be the preferred project management solution worldwide

Leiðarljós

To improve project efficiency by delivering branch optimized operational software for all project based businesses.

TEYMIÐ OKKAR

Teymið á bakvið Moment telur yfir 30 starfsmenn með höfuðstöðvar sínar Að Wergelandsveien 1, Osló. Að auki erum við í Úkraínu, Póllandi og á Íslandi.

  • Framkvæmdastjórn
  • Söluteymi
  • Innleiðing og notendaþjónusta
  • Verkefnastjórnun
  • Þróunardeild
Eivind Bøhn CEO eivind@moment.team +47 958 84 825
Helene Svelle CIO helene@moment.team +47 907 34170
Elin Ulset CMO elin@moment.team +47 905 07419
Igor Orlov Head of Development igor@moment.team
Álfheiður Eva Óladóttir Customer Consultant, Iceland alfheidur@moment.team +354 6634864
Gardar Jonsson Sales manager Island gardar@moment.team +354 897 8406
Ruben Romero Sales manager Norway ruben@moment.team + 47 959 64088
Trond Ø. Håkenstad Customer Consultant trond@moment.team +47 4589 7537
Hanna Nina Truong Customer Consultant hanna@moment.team 47 403 10 464
Sturla Røysland Customer Consultant sturla@moment.team +47 9003 3854
Anna Höglund Account Manager Sweden anna.hoglund@moment.team +46 70 073 59 42
Elizabeth Bjelke Onboarding Manager help@moment.team +47 22 82 87 00
Mauricio Flores Support Manager help@moment.team +47 22 82 87 00
Brian Mørk Support Consultant help@moment.team +47 22 82 87 00
Laraib Hameed Support Consultant help@moment.team +47 22 82 87 00
Raisa Mujkanovic Support Consultant help@moment.team +47 22 82 87 00
Fabian Ozemoya Egbele Onboarding Consultant help@moment.team +47 22 82 87 00
Svein Langeteig Onboarding Consultant help@moment.team +47 22 82 87 00
Håkon Øksnevad Product Manager hakon@moment.team +47 476 04 060
Atle Borgersen Product Manager & ProjectHelp Expert atle@moment.team +47 400 83 924
Poul Østberg Product Manager poul@moment.team +47 464 69 014
Karoline Holst Hopland Product Manager karoline@moment.team +47 980 65 410
Andrii Full stack developer
Lasse Operations
Anton Frontend tech lead
Grimur Full stack developer
Konstantin Full stack developer
Yana Fontend developer
Dima Importer
Evgeniy Backend developer
Alex Backend developer
Sergey Fontend developer
Oleg Full stack developer
Vadim Backend developer
Ole Henrik Backend developer
Sander Frontend developer
Karl Martin Dev ops karl@moment.team
Thomas Frontend developer

TAKTU SKREFIÐ MEÐ MOMENT Í DAG!

Tryggðu skilvirka stjórnun verkefna og auðlinda í heildrænu kerfi. Verkefnastjórnun, tímaskráningar, auðlindaskipulag og reikningagerð, allt í einu kerfi.